ราคา 21000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 182.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 115384.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 34
เลขที่ห้อง 1
โครงการ Belle Avenue | belle avenue | belle grand | belle ratchada rama9 | เบ็ล อเวนิว รัชดาพระราม9 | Grand Belle | belle พระราม 9 | Grand พระราม 9 | belle phra ram 9 | belle พระรามเก้า | เบลล์ พระราม 9

jewisada isada
0982579951
2019-02-15 23:41:12.0
เลขที่ประกาศ: 276755
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ห้องDuplex คอนโดเบล...
ตึกD1 ขนาด(108ตรม) ชั้น41-42
3 ห้องนอย 3 ห้องน้ำ ทิศเหนือ วิวรัชดา
แต่งสวย ขาย 21ล้าน

จุดเด่นของโครงการ สร้างสรรค์อีกหนึ่งไลฟ์สไตล์
เติมเต็มความสุขของคุณให้สมบูรณ์แบบ บนถนนรัชดา-พระราม 9
ณ ทำเลที่ตั้งแวดล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวก พร้อมผ่อนคลายไปกับ
ธรรมชาติสวนสวย และสระว่ายน้ำลอยฟ้าขนาดใหญ่
พลิกรูปแบบชีวิตของคนเมือง เดินทางสะดวกสบายด้วย
ทางด่วน รถไฟใต้ดิน และแอร์พอร์ตลิงค์
สามารถเข้าถึงศูนย์กลางธุรกิจได้ในเวลาเพียงไม่กี่นาที
ค้นหาสิ่งที่ดีที่สุด ตอบความต้องการของชีวิตคุณได้ครบที่นี่
สนใจติดต่อสอบถามขอชมห้องได้ค่ะ

โทร. 0968750181
LINE : jew5701

สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Belle Avenue Ratchada-Rama 9
(เบ็ล อเวนิว รัชดา-พระราม 9) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้
ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น /
พื้นที่สำหรับเด็ก ค่าส่วนกลาง ฿30 ต่อ ตรม.
สถานที่
Belle Avenue Ratchada-Rama 9 (เบ็ล อเวนิว รัชดา-พระราม 9)
เดินทางสะดวกเพียง 590 เมตร หรือประมาณ 7 นาที
เดินจาก พระรามเก้า 2 ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์
ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.4 กิโลเมตร จากคอนโด
หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพระราม9 ซอย7